Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้ชายก็ทำ Decoupage ได้ ตอน " งานไม้ วิธีเคลือบ แบบวิธีผมเอง" ติดต่อทีมงาน

งานเคลือบงานไม้ของงานเดคคูพาจ มีหลายแบบ มีวัสดุหลายชนิดที่สามารถเคลือบได้
ขึ้นอยู่กับความต้องการของผู้ที่ทำว่า  ต้องการงานแบบไหน

นี่เป็นเพียง วิธีหนึ่งเท่านั้นที่ผมจะนำเสนอ ยังมีอีกหลายวิธี...ผมเองก็ต้องหาต่อไป

ปล.พุธนี้ ข้าพเจ้าจะเอาไปสอนพี่ที่ขายของด้วยกัน หากใครอยากดู ก็เชิญนะครับ ...วิธีทำเรียบ....

"น้องๆ เพนท์ยังไงอะ สวยดี"...ไม่ได้เพนท์ครับ"

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 55 10:35:04

จากคุณ : Sudjarid_sai
เขียนเมื่อ : 10 ก.ย. 55 10:34:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com