Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

E-mail วันนี้มีอะไรมาฝาก (78) .....อีกสักครั้งกับงานเย็บผ้า......{แตกประเด็นจาก J12629921} ติดต่อทีมงาน

ครั้งที่แล้วเป็นงานผ้าสไตล์วินเทจไปแล้ว วันนี้กลับมากับงานเย็บปัจจุบันนะคะ
ไม่ใช่เป็นงานเย็บเสื้อผ้าทั้งหมด แต่สรุปรวมเป็นงานเย็บค่ะ

สำหรับกระทู้ที่ถามเรื่องการถักแฮร์พิน ขอรวบรวมข้อมูลนิดนะคะ เดี๋ยวมาตั้งกระทู้ตอบให้ใหม่ค่ะ ...ขอบคุณที่ไว้วางใจนะคะ...

เวปนี้เกี่ยวกับการซ่อมรองเท้าค่ะ เทคนิกน่าสนใจเชียว...
http://www.iammommahearmeroar.net/2012/01/toms-shoe-makeover.html

จากคุณ : puifaikpp
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 55 14:08:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com