Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เก็บมาฝากครับ เข้าด้ามจอบ ติดต่อทีมงาน

ไปเห็นวิธีเข้าด้ามจอบจากเว็บคนรักมีด ลองใช้เข้าด้ามจอบที่บ้านแล้วแน่นดีมาก เลยขออนุญาต จขกท (คุณเหล็กแหนบแห่งเว็บคนรักมีด) มาเผยแพร่ครับ

แต่เนื่องจากบุคคลทั่วไปที่ไม่ใช่สมาชิก อาจจะเข้าไปดูตามลิ้งไม่ได้ ผมจึงเอารูปมาแปะไว้ในกระทู้นี้ด้วยครับ คำบรรยายที่อยู่ใน เครื่องหมายคำพูด เป็นคำบรรยายจาก กระทู้ดั้งเดิมครับ โดยผมอาจจะตัดทอนบางส่วนออกบ้างเพื่อความกระชับครับ

เครดิต
http://www.konrakmeed.com/webboard/upload/index.php?showtopic=14558

จากคุณ : pixelchio
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 55 22:01:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com