Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกเงินตราสกุลต่างประเทศ.... ติดต่อทีมงาน

จั่วหัวมา แบบนี้อาจมีคำถามว่าผิดห้องไหม
ไม่ผิดห้องแน่นอนค่ะ

เพราะนี่เป็นสกุลเงินแมววววววววววววววววว

เนื่องจากมีแมวหลงมา แล้วเลี้ยงไว้ค่ะ ปรากฏว่า she ท้อง exclaim
คลอดลูกออกมาอีก 5 ตัว เราไม่สามารถเลี้ยงไว้ได้แล้วค่ะ
เพราะที่บ้านตอนนี้มี 4 ตัวแล้ว

หาบ้านให้เด็กๆ ทั้ง 5 นะคะ (หรือจะรวมแม่แมวด้วยก็ได้)

คุณแม่ชื่อ Money  ตามรูปเลยค่ะ มี 5 สีพอดี เป็นขบวนการเรนเจอร์เลยอ่ะ

ทุกตัว อายุ 2 เดือน ทานอาหารเม็ด อาหารเปียก ใช้กระบะทรายเป็นแล้วค่ะ
สนใจแจ้งมาได้นะคะ ไม่มีเงื่อนไขอะไรมาก นอกจากให้ความรักพวกเค้า พาไปหาหมอตอนไม่สบาย มีอาหารให้ทาน และมีบ้านที่ปลอดภัยเท่านั้นค่ะ

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ย. 55 10:30:20

จากคุณ : ล็อกอินนี้นิสัยดีแต่ปากเสีย
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 55 10:22:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com