Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + แจกก่อนฝนจะตก เมล็ดดาวนายร้อยสีขาว แดง ชมพู / เมล็ดโฮย่าพาราค่ะ + + ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่า วันนี้ฝนยังไม่ตก แต่กำลังจะตก รีบแจกก่อนค่ะ มี

A เมล็ดดาวนายร้อยสีขาว 15 ชุด
B เมล็ดดาวนายร้อยสีแดง+ชมพู ผสมกัน 15 ชุด
C เมล็ดโฮย่าพารา 4 ชุด

(ดาวนายร้อยบางทีอาจจะผสมมั่วสลับติดไปบ้าง แต่คงน้อยมาก พยามแยกตั้งแต่ตอนเก็บแล้วค่ะ)

สรุปยอดตามนี้นะคะ

1 เอ็ม.สข.     ขอรับ C          
2 tapinkpoo     ขอรับ C        
3.manwika_p  ขอรับ A+B+C  
4.ruk_ton     ขอรับ A , B        
5.เด็กบ้านเตียม     ขอรับ c    
6 จุ๊กจิ๊กน่ารัก   ขอรับ A+B  
7 ไข่ตุ๋นสุดหล่อ ขอรับ A+B  
8.somlux ขอรับ A+B  
9.น้องหมูเกินร้อย ขอนับ A+B  
10.tazmaniac   ขอรับ A + B  
11 kunla_nut ขอรับ B  
12.ซามูไรสายฟ้าขอรับA+B
13. Dr.King ขอรับA+B
14. FONDLORN ขอรับA+B
15.pinkpelotty ขอรับ A+B
16.เสือบวกหมูเท่ากับหมา ขอรับ B
17.p'ae-sutha ขอรับ A+B
18.limousino ขอรับ A+B
19.golfgpo ขอรับ A  
20. กล้วยใต้ ขอรับ  A
21. คนบ้านใต้ รวมมิตรไม่ระบุสี
22. ดอกไม้ในสวน รวมมิตรไม่ระบุสี

ท่านที่ต้องการ รบกวนส่งซองเปล่าติดแสดมป์มารับนะคะ ขอรีบส่งหน่อย รอรับซองไม่เกินวันที่ 15 เดือนตุลานะคะ

ส่งมาที่ : เอาที่อยู่ออกแล้วนะคะ ใครไม่ได้จด หลังไมค์มาถามค่ะ

ช่วยระบุล๊อคอินของคุณมาด้วยนะคะ ด้านในซองด้านนอกซองแล้วแต่สะดวก ได้รับซองแล้วจะได้แจ้งกลับไปให้สบายใจ

ผู้ขอรับรบกวนก๊อปปี้ข้อความข้างล่างนี้ไป รับอะไรบ้าง (ให้ได้อย่างละ 1 ชุด ต่อ 1 ท่านค่ะ ท่านนึงจะรับหมดทั้ง A B C ก็ได้แล้วแต่ต้องการ) อะไรเหลือบ้าง คำนวนและลงข้อมูลให้ด้วยนะคะ ท่านที่ขอรับต่อๆ ไปจะได้ไม่งง ที่สำคัญ คนแจกจะได้ไม่งงด้วย

เช่น ขอรับ A B C เหลือ A=14 B=14 C=3  ประมาณนี้นะคะ น่าจะไม่งงเน๊อะ

ท่านใดไม่ทำตามนี้ ตัดชื่อออกเลยนะคะ ใจเย็นๆ ไม่ต้องรีบโพสท์เกินไป ต้นไม้ธรรมดาๆ ไม่มีใครเขาแก่งแย่งมากมายหรอกค่ะ เผลอๆ อาจจะแจกไม่หมดด้วยซ้ำ .. ฮ่า

1 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=
2 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=
3 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=
4 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=
5 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=
6 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=
7 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=
8 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=
9 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=
10 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=
11 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=
12 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=
13 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=
14 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=
15 ชื่อล๊อคอิน     ขอรับ .........        เหลือ    A=     B=     C=

แจ้งก่อนว่าการส่งซองกลับ แล้วแต่หลิงสะดวกนะคะ อาจจะหยอดตู้ (ซี่งมันก็อยู่หน้าไปรษณีย์นั่นหล่ะค่ะ ไม่ใช่ตู้ทั่วๆ ไป ข้างถนน) หรือเข้าไปส่งถึงในที่ทำการ และอาจจะรอรวบรวมเยอะๆ แล้วไปส่งทีเดียว ถ้าล่าช้าไปหน่อย ขออภัยไว้ก่อน

คราวที่แล้วแจก หยอดตู้ไป มีคนบ่นมาว่า "ได้รับช้า หยอดตู้มาแหงๆ" ในขณะที่หยอดพร้อมคนอื่น คนอื่นได้รับกันนานแล้ว .. เจอแบบนี้มันเซ็ง เสียความรู้สึกมากๆ ค่ะ เหมือนเราโดนประนามว่าทำไมส่งไปช้า หรือ ส่งแบบสักแต่ว่าส่ง ไม่ได้ตั้งใจส่ง .. เหอๆ .. อิชั้นไม่ได้ติดหนี้คุณนะคะ ขอบอก

ขอให้ผู้รับเข้าใจไว้ล่วงหน้าด้วยนะคะ รับช้าบ้างอะไรบ้าง ใจเย็นๆ นึดส์นึง แสตมป์แค่ 3 บาท จะไปเอาอะไรกับพี่ไปรษณีย์เค้านักหนา .. เน๊อะ

กลายเป็นกระทู้ แจกไป บ่นไปซะงั้น เอาหล่ะ ท่านใดต้องการรับ เชิญค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 ก.ย. 55 14:11:59

แก้ไขเมื่อ 29 ก.ย. 55 14:01:22

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ย. 55 15:34:43

จากคุณ : ขอโทษนะคร้าบ ขอแจมด้วยคน
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 55 15:25:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com