Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เชิญแทงหวย รับประธานใหม่กันครับ แจกๆๆๆ ติดต่อทีมงาน

ขอตั้งกระทู้แรกเอาฤกษ์เอาชัยให้น้องบีครับ

เนื่องจากงานกำลังหนัก ชีวิตกำลังวุ่นวายจึงแทบไม่ค่อยได้มาเรือน บางทีมาดูก็ไม่ได้ login แต่วันนี้ขอตั้งกระทู้ให้แทงหวย เอ๊ย ทายเลข งวด 1 ต.ค. รับไม้ฟรีกันครับ

กติกา

1. ทายเลขท้าย 3 ตัว รางวัลที่1 งวดวันที่ 1 ต.ค. ว่าออกเลขอะไร  ให้ใส่เลขในกระทู้นี้เลยครับ  ใส่ได้จนถึงเวลา 12.00.00น. ของวันที่ 1 ต.ค. 55 เท่านั้น

2. ทายซ้ำกันหลาย loginได้ แต่ทายแล้วห้ามแก้ไขตัวเลข 1 login ทายได้ 3 เลข น้อยกว่าได้ แต่ให้ใส่ในความเห็นเดียวเท่านั้น หากใส่แค่ 2 เลข จะมาขอเพิ่มโดยแก้ไข ไม่ได้ครับ

3. ทายเลขหลักหน่วยหลักสิบ เช่น 001 059  ให้ใส่ศูนย์ด้านหน้าด้วยครับ จะได้ไม่งง

4. ใครทายถูกเป๊ะๆ ขอแจกไม้ขวดรองเท้านารี 1 ขวด รหัสผมทำเอง (ใครจะถูกเนี่ย) รหัส SEK31 (เหลืองตรัง) (ทุบขวดส่ง) และไม้นิ้วเอื้องสายหลวงเผือก และเอื้องสายหลวง 4N  อย่างละ 3 นิ้ว จากสวนโจออคิดส์ เชียงใหม่ (ไม้ยังอยู่ในขวดเล้ยยย)  ถ้ามีผู้ทายถูกเป๊ะๆ เกิน 1 login หารกันตามสัดส่วนหรือผมอาจให้ทุกคน หรืออาจหารแบบได้เยอะหน่อยเลยก็ได้ ขอดูจำนวนผู้ชนะอีกทีครับ ตรงนี้ขอเป็นสิทธิการตัดสินใจของผมละกันนะ

5. ถ้าไม่มีใครทายถูกเป๊ะๆ ผู้ที่ทายได้ใกล้เคียงที่สุด เป็นผู้ชนะ จะได้ไม้นิ้วเอื้องสายหลวงเผือก และเอื้องสายหลวง 4N  อย่างละ 3 นิ้ว  ครับ  ถ้ามีผู้ทายใกล้เคียงที่สุดเท่ากัน ขอหารไม้แจกตามสัดส่วน

6. ผู้ทายเล่นเกมส์ทั้งหมด จะสุ่มจับฉลากผู้โชคดี 2 ท่าน ได้ รองเท้านารีไม้เบอร์ที่ผมปลูกไว้ ท่านละ 3 ต้นครับ

7. พิเศษ ถ้าท่านใดทายเลข แล้วพิมพ์เข้ามาด้วยว่า

หมอกฝนหล่อกว่า jeabnun

จะมีสิทธิจับฉลากรางวัลพิเศษ  ไม้นิ้ว รองเท้านารีเวเลสเผือก (รหัสพี่กอน) ให้ 1 รางวัล รางวัลละ 2 ต้นครับ

8. ขอส่งไม้ทางไปรษณีย์ EMS เท่านั้น ค่าส่งทั่วราชอาณาจักร 69บาท โดยขอให้ผู้ได้รางวัลแจ้งชื่อที่อยู่ทางหลังไมล์ หรือ email stowiwat@hotmail.com

9. กติกาทั้งหมดหากมีประเด็นโต้แย้งหรือไม่ชัดเจน ขอเอาคำตัดสินผมเป็นที่สุดนะครับ

ป.ล. หนูบี พี่นกเล็ก ถ้าพอมีเวลา ช่วยกันเป็นกรรมการหน่อยเน้อ

จากคุณ : หมอกฝน
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 55 17:47:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com