Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากเมื่อวาน "ผมเจอลูกแมวในท่อ" ทุกอย่างลงตัวมากครับ โชคดีของเหมียว คววามสบายของผมครับ ติดต่อทีมงาน

จากเมื่อวานครับ
http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J12733547/J12733547.html#14

วันนี้ผมคงเล่าได้มากหน่อย ไม่มีไอเหมียวมากวนละครับ : ) ทุกอย่างประจวบเหมาะมากมากครับ

เริ่มจาก.... เค้ามาฉีดยุงครับ แบบที่ควันขาวขาวอะครับ ฟุ้งเลย สักพักเริ่มเข้ามาในห้องทำงานผมครับ
อยู่ไม่ได้แล้ว..... ผมหนีออกไปด้านนอกรอให้ หมอกจางจางและควัน คล้ายกันจนบางทีไม่อาจรู้ 555+ จากไปครับ

ฝนตกอีก ไปกันใหญ่แล้ว..... แล้วผมจะไปหลบไหน ผมเลยมานั่งหลบหน้าออฟฟิศ เอ๊ะ!! เสียงแมว มาจากไหนหว่า???
ก้มก้มดูในท่อครับ เย้ย.... ไปอยู่ได้ไงในท่อ ล้วงขึ้นมาครับ แหยะ >_<*

ถ้าไม่มีฉีดยุงผมไม่เคยไปนั่งตรงนั้นเลยครับ อยู่ในห้อง เลิก กลับบ้าน
ฉีดยุงทำให้ผมได้เจอไอเหมียว หนึ่งเหตุการณ์ครับ

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 55 11:44:22

จากคุณ : MonoEye
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 55 11:32:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com