Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"แมว" ย่างบนเตาถ่านค่ะ ^^ ติดต่อทีมงาน

ขอนำเสนอภาพแมวย่างบนเตา จริงๆ ก็คือแมวนั่งเล่นบนเตาค่ะ (จะนั่งทำไมก็ไม่รู้555) ^^

เป็นแมวที่บ้าน แต่ไม่ได้เลี้ยงนะคะ มีแม่แมวจรจัดมาคลอดไว้ แล้วก็เลยพากันมาปักหลักอยู่ที่บ้านทั้งแม่และลูก เจ้าตัวนี้เลยโตอยู่ที่บ้านไปโดยปริยาย มันคงนึกว่าเป็นบ้านตัวเอง ไม่กลัวคน เดินเข้าใกล้ๆได้ แต่แป๊ปๆ ก็วิ่งหนี ไม่เชื่อง เดาว่าคงจะตามสัญชาตญาณของตัวแม่แมว ที่เป็นแมวจรจัดและกลัวคน ล่าสุดตัวแม่แมวก็คลอดลูกมาใหม่อีกสามตัว แต่โดนน้องหมาที่บ้านฟัดตายเรียบทั้งสามตัวเลย

เห็นภาพนี้ตลกดี  เลยแช๊ะมาค่ะ อยู่ดีๆ เจ้านี่ก็ไปนั่งบนเตาถ่านเก่าซะงั้น

แก้ไขเมื่อ 05 ต.ค. 55 20:00:19

จากคุณ : newaugust
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 55 19:34:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com