Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ส่งการบ้าน แบบบ้านๆ >.< ( คุณครู 14 คน) ติดต่อทีมงาน

ในวันหยุดสุดสัปดาห์นี้คิดว่าหลายๆคนคงไม่ได้ไปไหน พายุแกมีกำลังจะมา
นอนอยู่บ้านดีกว่า 555+

เอาการบ้านแบบบ้านๆ มาให้ชมกันค่ะ อาจจะไม่สวย บางต้นก็โตช้านิดนึงนะคะ คุณครูอย่าดุกันนะ
เพราะว่าไม่ค่อยได้บำรุง ใส่ปงใส่ปุ๋ยเลยค่ะ  -.- ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเท่าไหร่ อิอิ

เริ่มจากทำการบ้านป้าใหม่
คุณครู Mai_ZaZa_ZuZu กับผักกวางตุง ในกะละมังสีฟ้า
มะเขือยาว ที่เพาะในถ้วยมาม่าคัพ กับถาดแบนๆ งอกมา2ต้น แต่ว่า ไม่รอดซะแล้วอ่ะค่ะ T_T ขี้แง

จากคุณ : ManowJung
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 55 19:41:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com