Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้แพทเทิร์นเสื้อผ้าสัตว์เลี้ยงค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีพี่ที่ออฟฟิศได้น้องหมามาค่ะ น่ารักมาก พันธ์ุชิวาว่า t-cup ตอนนี้ซื้อเสื้อกระต่ายให้ใส่ค่ะ เพราะว่าเสื้อผ้าสุนัขไม่มีไซส์ เลยอยากถักเสื้อง่ายๆให้น้องหมาน่ะค่ะ นิตติ้งหรือโครเชต์ก็ได้ค่ะ

จากคุณ : mewzii
เขียนเมื่อ : 8 ต.ค. 55 23:26:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com