Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Morning Glory ... ส่งการบ้านพี่หม่าวเมเปิ้ลญี่ปุ่น (ภาค2ค่ะ) มาชมกันนะคะมอนิ่งสวยๆ ติดต่อทีมงาน

ส่งการบ้านภาค2  ค่ะ
ดอกมอนิ่งกลอรี่ คุณครูเมเปลิ้นญี่ปุ่นค๊าาาาาาา

ใครยังไม่ได้ดูภาคแรก เชิญทู้นี้นะคะ
http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J12654179/J12654179.html

รอบนี้ Candypink และอื่นๆจะไม่เห็นแล้วค่ะ เพราะทยอยสิ้นใจกันไปเหลืองแต่เมล็ดให้ได้ปลูกต่อไป
แต่พันธุ์ Tricol flying saucer ยังคงมีดอกให้ชมกันต่อยาวเลยค่ะ
เลยถูกใจพันธุ์เอามากๆค่ะ ฮิฮิ

แต่ก็เป็นพันธุ์ที่ให้ดอกช้าสุดแต่ว่าอายุยืนที่สุด ดอกดกด้วยค่ะบานทุ๊กกกวันเลย

เริ่มกันเลยนะคะ

จากคุณ : ManowJung
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 55 19:29:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com