Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แม่กล้วยไม้ดอกสวย ป้างามขอโชว์ ติดต่อทีมงาน

วัสดีจร้า ....... ป้างามขอโชว์ ...วันนี้เนียนๆ .. มาอีกแว้ววววววววว ...

ไอเดียเล็กๆ ขำขำนำมาฝากค่ะ  

ป้างามเดินเล่นดูกำแพงหน้าบ้านอยู่ เพลินๆ

--<<<< คุณยายครับ  คุณยายครับ

----- เง้อ ---- คุณยาย  !   --- เรียกใครหว่า !!!

-- <<คือว่า ---   ผมจะย้ายบ้านครับ ผมมีกล้วยไม้ดอกสวยอยู่

อยากให้คุณยายไว้เลี้ยงอ๊ะครับ  --

เง้อ -- เรียกคุณยายเชียวน๊ะ -- อ๊ะน๊ะ -- ของฟรี -- อิอิ

โอ้  .. นิน๊ะกล้วยไม้ดอกสวย !!!  

อ๊ะน๊ะของฟรี  ป้างามคิดอยู่ตั้งนาน ใบก็ไม่มีจะปลูกรอดไม่นิ ..  แม่กล้วยไม้ดอกสวย ..

จากคุณ : _งาม_
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 55 08:41:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com