Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@+@+@+@มาแล้วจ้า มาแล้วจ้า ปฏิทินกองทุนร่วมด้วยช่วยแมว(หมา) มีมาให้สั่งซื้อและจับจองกันแล้วจ้า@+@+@+@ ติดต่อทีมงาน

แจ้งแซ่บ แจ้งแซ่บ.. กองทุนร่วมด้วยช่วยแมว(หมา) ได้จัดทำปฏิทินมานำเสนอ ให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ได้มาจับจองกันแล้วจ้า..

การจัดทำปฏิทินในครั้งนี้ เป็นการจัดทำปฏิทินออกมาจำหน่ายเป็นครั้งแรกของทางกองทุนฯเลยค่ะ และที่สำคัญ การจัดทำปฏิทินในครั้งนี้ ทางกองทุนฯไม่เสียค่าใช้จ่ายแต่อย่างใด เพราะได้รับเมตตาจากคุณภัคสุเพ็ญและคุณธงชัย ที่เป็นสปอนเซอร์ในการพิมพ์ปฏิทินจำนวน 1,700 เล่ม และมอบให้กองทุนโดยไม่หักค่าใช้จ่ายใดๆ ขอบพระคุณท่านทั้งสองมากๆค่ะ

ปฏิทินรุ่นนี้เป็นรุ่นแรกของทางกองทุนฯที่ได้จัดทำมา ซึ่งทางทีมงานเอง ก็ยังไม่ทราบว่า ทางกองทุนฯจะจัดทำปฏิทินออกมาอีกหรือไม่ เป็นไปได้ว่าครั้งนี้อาจจะเป็นการทำปฏิทินเป็นครั้งแรก และครั้งเดียวของทางกองทุนฯก็เป็นได้ หรืออาจจะมีการทำออกมาอีก แต่ก็ไม่ทราบว่าจะทำอีกครั้งเมื่อใดค่ะ

ภายในปฏิทินมีรูปดารา นักร้อง นักแสดงในแต่ละเดือนด้วยค่ะ นอกจากจะมีดารา นักร้อง นักแสดงแล้ว บางเดือนก็มีรูปน้องแมวซุป'ตาร์ที่เคยเป็นพรีเซ็นเตอร์ของมีโอ มาร่วมโชว์ตัวในปฏิทินนี้ด้วยค่ะ

สนใจสั่งซื้อปฏิทินกองทุนฯได้โดยส่งไปที่เมล์ catanddogrescue@hotmail.com นะคะ

จัดจำหน่ายในราคาเล่มละ 100 บาทค่ะ

รายละเอียดค่าจัดส่งกรณีจัดส่งทางไปรษณีย์ค่ะ
1-2 เล่ม ค่าจัดส่ง 30 บาท (ค่าซอง + ค่าลงทะเบียน)
3-4 เล่ม ค่าจัดส่ง 45 บาท (ค่าซอง + ค่าลงทะเบียน)
5-6 เล่ม ค่าจัดส่ง 60 บาท (ค่ากล่อง + ค่าลงทะเบียน)
7-8 เล่ม ค่าจัดส่ง 75 บาท (ค่ากล่อง + ค่าลงทะเบียน)
9-10 เล่ม ค่าจัดส่ง 90 บาท (ค่ากล่อง + ค่าลงทะเบียน)
11-15 เล่ม ค่าจัดส่ง 105 บาท (ค่ากล่อง + ค่าลงทะเบียน)
16-25 เล่ม ค่าจัดส่ง 200 บาท (ค่ากล่อง + ค่าลงทะเบียน)

วิธีการชำระเงินค่ะ
โอนเงินตามเลขที่บัญชีด้านล่างค่ะ

ชื่อบัญชี : พุฒิพร จีวิพันธ์พงษ์ และสุภา ตันวิจิตร
ธนาคารกรุงเทพ 235-0-72572- 3 สาขาประชาอุทิศ
ธนาคารกสิกรไทย 756 2 55070-9 สาขาทุ่งครุ
ธนาคารไทยพาณิชย์ 258-2-14068-7 สาขาตลาดใหม่ 61
ธนาคารกรุงไทย 465-0-26753-6 สาขาทุ่งครุ

โอนเงินได้เลยนะคะ (ไม่ต้องรอการตอบเมลล์กลับนะคะ )
แจ้งรายละเอียดการโอนเงิน เวลา ธนาคาร และที่อยู่สำหรับจัดส่งได้ที่อีเมลล์ catanddogrescue@hotmail.com นะคะ (กรณีแนบรูปใบโอนเงิน รบกวนลดขนาดไซส์ของภาพไม่เกิน 150 K ก่อนนะคะ)

หลังจากแจ้งการโอนเงินและได้รับเมลล์ตอบกลับแล้ว(ภายใน 3 วัน) ปฏิทินจะจัดส่งไปภายใน 10 วันนะคะ

ขออีกซักนิดคลั่งฟ้าขาว

ถ้าโอนเงินค่าปฏิทินมาแล้วให้ระบุเวลาที่โอน วันที่โอน ธนาคารที่โอน จำนวนเงิน+ค่าขนส่ง และเลขลงท้ายตามใจผู้ซื้อค่ะ

อย่างเช่น คุณเอสั่งซื้อปฏิทิน 2เล่ม เป็นเงินทั้งหมดรวมค่าส่ง 230บาท.. ให้ระบุมาว่า - โอนเงินเข้าบัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ เป็นจำนวนเงิน 230.01บาท เวลา 16.00น. วันที่ 20/11/2555 (ปฏิทิน)

คุณบีสั่งปฏิทิน 10เล่ม เป็นเงินทั้งหมดรวมค่าส่ง 1,090บาท..ให้ระบุมาว่า - โอนเงินเข้าบัญชีธนาคารกรุงเทพ เป็นจำนวนเงิน 1,090.60บาท เวลา 14.00น.บาท วันที่ 20/11/2555 (ปฏิทิน) เป็นต้น

เอาล่ะ มาดูตัวอย่างปฏิทินกันเลยจ้า จะไปบอลโลก

จากคุณ : เจ๊จัดให้
เขียนเมื่อ : 24 ต.ค. 55 14:16:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com