Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้หาพวก มีใครกำลังถักผ้าห่มแบบต่อดอกบ้างมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้กำลังถักผ้าห่มต่อดอกอยู่ค่ะ สาเหตุมันมาจากไปบ้านเพื่อนแล้วเห็นเพื่อนกำลังถักอยู่ค่ะ เราเลยมีอาการอยากได้บ้าง ตอนนี้ลงมือถักได้ยี่สิบสองดอกละ ตั้งเป้าไว้ร้อยยี่สิบสี่ดอกไม่รู้เหมือนกันว่าเมื่อไหร่จะเสร็จ แต่ก็ตั้งใจไว้แล้วละว่างานนี้จะไม่เกิดอาการดองงานแน่นอน ส่วนไหมที่ใช้ก้เอาไหมที่เหลือ ๆ จากงานอื่นนั่นแหละ มีครึ่งม้วนบ้าง สองม้วน ม้วนกว่าบ้าง สารพัดสีเหลือเกิน พอถักเสร็จคงออกมาสีสันคาบาเร่ห์น่าดูชม
ภาพทั้งหมดเสิร์ชจากกูเกิลนะคะ

แก้ไขเมื่อ 28 ต.ค. 55 01:05:11

จากคุณ : ฉันสวยเพราะคิดว่าฉันสวย
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 55 01:02:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com