Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น่าสงสารเจ้าดำ ติดต่อทีมงาน

หมาที่โรงงานป่วย เป็นเพศเมียค่ะ มีอายุประมาณ 5 ปีได้
มีคนงานเอามาปล่อยไว้ เราและเพื่อนก็ให้อาหารประทังชีวิต
ไม่ได้มีใครควบคุมเรื่องการผสมพันธุ์ ทำให้น่าจะเป็น VG
ตอนนี้สภาพ น่าสงสารมาก เราอยากพามันไปหาหมอ
แต่กลัวว่ากำลังทรัพย์จะไม่พอ

เค้าเพิ่งคลอดลูก เรากะว่าจะให้ลูกหย่านมแล้วจะพาเค้าไปหาหมอ
ระหว่างนี้จะระดมทุนไปก่อน

ใครใจบุญ อยากจะบริจาคช่วยเค้า ก็หลังไมค์มาหาเราได้ค่ะ
ไม่กล้าโพสต์เลขบัญชี หรือหากอยากโทร.คุยรายละเอียด หรืออยากแนะนำอะไรก็หลังไมค์มาได้นะคะ ขอบคุณในน้ำใจทุกคนค่ะ

---ภาพประกอบมันไม่ค่อยน่าดู เดี๋ยวจะถ่ายที่ไม่ค่อยหวาดเสียวมาลงวันหลังค่ะ

จากคุณ : Aom_Love_U
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 55 23:16:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com