Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อากาศร้อน และใกล้หน้าร้อนด้วย ช่วยโหวตหน่อยค่ะว่าอะไรคลายร้อนได้ดีกว่ากัน ติดต่อทีมงาน

กระถางดิน (3 คน)
  กระเบื้อง (0 คน)
  หินอ่อน (0 คน)
  หินแกรนิต (1 คน)
  อื่นๆ (0 คน)

75.00%
  กระถางดิน (3 คน)
 0.00%
  กระเบื้อง (0 คน)
 0.00%
  หินอ่อน (0 คน)
 25.00%
  หินแกรนิต (1 คน)
 0.00%
  อื่นๆ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 4 คน

เตรียมตัววางแผนแล้วค่ะ ขนาดหน้าหนาวยังร้อนขนาดนี้หน้าร้อนไม่เหลือแหง ๆ

ในห้องน้องกระต่ายอยู่ชั้น 2 ซึ่งมันร้อนเพราะหลังคาโดนแดด ทำให้ห้องอบ กลางวันเค้าชอบอพยพมานอนในห้องเราซึ่งกลางคืนเปิดแอร์มันเลยเก็บความเย็นได้ตลอดวัน แต่ถ้าหน้าร้อนคงเอาไม่อยู่

เลยจะหาวัสดุคลายร้อนให้เค้าอ่ะค่ะ
ตอนแรกซื้อห้องแอร์ให้ปรากฎว่ามันเล็กไปหน่อย กะจะพยายามประยุกต์เองเลยต้องหาวัสดุหน่อยอ่ะค่ะ
รบกวนช่วยโหวตหน่อยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Jemie_A
เขียนเมื่อ : 3 พ.ย. 55 14:16:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com