Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประกวดกระทงสไตล์ห้องต้นไม้ "กระทงผักไฮโดรรรรร" by raill ติดต่อทีมงาน

(สวัสดีค่ะ ปฏิบัติการลอยกระทงเสร็จสิ้นแล้ว  เข้ามาเพิ่มรูปกระทงที่ทำเสร็จเรียบร้อย
แล้ว ที่ความเห็น 76 - 81 ค่ะ)

ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่เข้ามาชม และเชียร์นะคะ

สวัสดีค่ะ raill น้องใหม่ห้องต้นไม้ จากตอนแรกที่เข้าร่วมเพื่อความสนุก ตอนนี้
เริ่มเครียดดดดดด... เนื่องจากอุปกรณ์มีน้อยนิด แต่เราไม่หวั่น เพราะของรางวัล
มันล่อใจ อิอิอิ พูดไม่อายว่าประกวดเพราะอยากได้ของรางวัล ชะเอิงเอยยยย

เห็นพี่ ๆ ส่งกระทงประกวดแต่ละคน งามขนาด ไอเดียเจิดดดด กระทู้คุณวา
งดงาม เรียบร้อย

กระทงยังแต่งไม่เสร็จนะคะ เหลือตกแต่งเพิ่มเติมเย็นนี้ เพราะกลัวว่าจะเหี่ยว

เมื่อวานเลยเสาะหาอุปกรณ์ เริ่มจากไบตองก็เอาจากลานจอดรถบริษัทฯ
จากนั้นพอเลิกงานก็ซ้อนมอเตอร์ไซด์ซะหัวฟูไปตลาด หาหยวกกล้วย
สนนราคา 8 บาท

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ย. 55 10:14:48

จากคุณ : raill
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 55 12:42:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com