เลี้ยงปลาทะเล จุดต่ำสุดของความเป็นมนุยษ์?

วันนี้ไปเดินเล่นที่ซันเดย์อีกแล้วครับ ไปเจอมะม่วง 4 ลูกสิบ([^_^]่)เข้า เห็นน่ากินดีเลยลองซื้อกินดูปรากฎว่าแสล่งท้อง เกิดอาการท้องเสียกระทันหัน รีบวิ่งไปเข้าห้องน้ำแทบไม่ทัน

ระหว่างที่กำลังทำธุระอยู่ เผอิญเหลือบไปเห็นใครเขียนอะไรขยุกขยุยอยู่บนฝาห้องน้ำ ทำธุระเสร็จแล้วเลยลองอ่านดู เห็นว่าเข้าท่ามากๆ เลยลอกมาให้อ่านกันครับ

ว่าแต่ว่าอีตานี้คง อึไม่ออกนะครับ ถึงต้องลุกขึ้นมาระบายอารมณ์ขนาดนี้ ลองอ่านดูครับ กับบทความ "จารึกอยู่บนประตูส้วม"

แก้ไขเมื่อ 06 ส.ค. 46 22:27:13

จากคุณ : คิลลี่แมน - [ 6 ส.ค. 46 21:57:30 ]