HAPPY ........EVOLUTION

ตั้งหัวข้อเว่อร์ๆเจ้า HAPPY เป็นคนตั้งนะครับผมไม่ได้ตั้ง

จากครั้งก่อนที่เจ้า HAPPY สร้างวีรกรรมไล่งับเจ้าเสือตอแล้วพลาดชนหม้อเกล็ดหลุดไป 1 เกล็ด ณ วันนี้ใกล้ครบ 4 เดือนเกล็ดขึ้นเต็มแต่สียังไม่เต็มอย่างที่เห็นล่ะครับ วันนี้ถือโอกาสมา uppdate เจ้า happy ให้ดู

ตู้ก็ยังตู้เดิม tankmate ก็เดิมๆเป็นเต่าบิน กับ motoro กล้องก็ตัวเดิมรุ่นเก๋ากึ๊ก แต่ไฟมากขึ้นหน่อย ไฟมั่วๆทั้ง aquastar หลอดราคาถูกจำยี่ห้อไม่ได้ มีหลอดประหยัดไฟเสริมอีก 2 หลอดเอาไว้ถ่ายรูป แสงมันเลยมั่วๆสว่างไม่เท่ากันทุกจุดก็ลองชมๆกันไปแล้วกันนะครับอิอิ

จากคุณ : festae2002 - [ 12 ส.ค. 46 02:24:30 ]