สองปีแล้วน่ะ....กับการเลี้ยงปลาอะโรฯของผม ^_^

แป้ป ๆ ก็สองปีแล้วที่ผมซื้อเจ้า "หมูแดง" ปลาอะโรฯ แดงตัวแรกมาเลี้ยง

จำได้เลยว่าไปเลือกกันทั้งครอบครัว  เลือกปลาไม่เป็นหรอกครับตอนนั้น  ให้ทางแกรนด์ฯเลือกให้  ก็ได้เจ้าหมูแดงมาครอบครองในที่สุด

ผ่านไปสองปีกับการเลี้ยงอะโรฯ  หรืออาจจะพูดว่าผ่านไปสองปีกับการเลี้ยงเจ้า"หมูแดง" ก็ได้อะไรเยอะแยะไปหมด

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ย. 46 00:09:36

จากคุณ : ปิติ99 - [ 9 ก.ย. 46 00:08:14 ]