>>>ขอขึ้นชื่อว่าเป็นสมาชิกของคลับjjหน่อยน่า<<<

พอดีผมตั้งใจเข้ามาอ่านแล้วตอบกระทู้ของคุณปลาทองว่ายทวนน้ำด้านล่าง เห็นพี่ๆในนี้แนะนำว่าให้ขึ้นกระทู้ประชาสัมพันธ์ตัวเองกับเพื่อนๆพี่ๆในนี้ เพื่อแสดงความมีสัมมาคารวะ(ประโยคหลังกระป๋มต่อเองอ่ะครับ ด้วยนิสัยเด็กดีที่มีอยู่อ่ะครับ).........

ชื่อ.......bingbong

เพศ.......ชาย

อายุ.......เดี๋ยวรู้ของพวกพี่ๆก่อนแล้วจะบอก(นะจ๊ะ)

โต๊ะประจำ......รัชดา(มหาโหด)

ผลงานล่าสุด(ที่ทำให้ต้องหนีที่มาหาที่อบอุ่นกว่า).......http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V2456475/V2456475.html

สัตว์เลี้ยงส่วนตัว.......cha cha (ชิห์สุ เพศหญิง อายุ 8 ขวบ ไม่เคยผ่านมือชาย น้ำหนัก 7.5 kg.)

การงาน......ขายเส้นใยทั้งแท้และสังเคราะห์นำมาประกอบเป็นผืน เพื่อทำการปูบนโต๊ะและนำกระดาษตัวอย่างวางเป็นแบบเพื่อให้คมกรรไกรตัดผ่านและให้คมเข็มทะลุทะลวงก่อนจะมาเป็นชิ้นงานที่เรียกว่า....เสื้อยืด

สีที่ชอบ.........สีน้ำหรือสีเทียนก็ได้ แต่สีไม้ระบายยากไม่ถนัด

การศึกษา.........กรุงเทพการบัญชีวิทยาลัย

งานอดิเรก.......เลี้ยงเด็ก

อาหาร...............ไม่ชอบน้ำพริกปลาทู กับเนื้อวัว(ไม่เคยทาน) นอกนั้นได้หมดโดยเฉพาะเป็ด เป็ด เป็ด และอะไรก็ได้ที่เป็นเป็ด

หญิงที่เพื่อนไม่รักเมล์........barsini1964@yahoo.com

นิสัยใจคอ.....โอบอ้อมอารี ปาดหน้ามียิง เอ้ย...ม่ายช่ายๆ(ติดมาจากรัชดาอ่ะครับ แหะๆ อ้อ...แก้ข่าวนิดอ่ะครับ ในรัขดาเดี๋ยวนี้ดีขึ้นแล้วนะครับ คนนิสัยดีๆเยอะแล้วจริงๆนะครับ......พวกป่วนหนีไปหมดแล้ว.....แต่ไม่รวมผมที่หนีมาเนี่ยนะครับ).........

กีฬาที่ชอบ.......แบดมินตัน เทเบิลเทนนิส สนุกเกอร์ เทนนิส ไพ่หัว แข่งรถ(ชอบดู)

ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ในอ้อมอกอ้อมใจของพี่ๆคลับเจเจด้วยนะครับ หากผมทำอะไรมิถูกมิควร โปรดแนะนำให้แจ้งแถลงไขด้วย กระผมขอน้อมรับเพื่อนำไปปฎิบัติ.....ครับผ๊มมมมม.......

จากคุณ : bingbong - [ 20 ก.ย. 46 11:14:40 ]