๑+-+-+-+-+-+-+-+๑ กระทู้ก่อนวันพุธ๑+-+-+-+-+-+-+-+๑

ไม่ได้โพสกระทู้ก่อนวันพุธ มานานมากเเล้ว มีคนคอยทวงถามอยู่เป็นประจำ วันนี้ฤกษ์ดีเลยขอโพสซะหน่อย
    รูปไม่ค่อยมากเท่าไหร่ ช่วงนี้ฝนตกหนักทุกวัน
    เลยไม่ค่อยได้ถ่ายรูปเท่าไรนัก เริ่มเลยดีกว่าเนอะ
    เอานี้ก่อนเลยครับ Psyche (niveum x bellatulum)
    บานนานดีจริงนี้จะสามทิดเเล้วยังไม่โรยเลย
    ตอนนี้รอเจ้าบ่าวอยู่ครับ ยังคิดไม่ออก เเหะๆๆๆ
    ปล. ห้องนี้มีใครกินเจกันบ้างครับ

จากคุณ : ---> พิ <--- - [ 29 ก.ย. 46 13:33:12 ]