ผอมลงบ้างไหมครับกับเจ้า"คิงใหญ่"--ทองมาเลย์ตัวสั้น ๆ

จริง ๆ แล้ววันนี้จะไปบ้านพี่ที่นับถือคนหนึ่งแหละครับ แต่บังเอิญเช้านี้ได้รับทราบข่าวที่แย่มาก ๆ ข่าวหนึ่งแหละครับ

นั้นคือ...เพื่อนสมัยเรียนของผม ซึ่งเป็นคุณพ่อลูกสองอยู่เลย อายุก็พึ่งจะสามสิบต้น ๆ ต้องการเสียชีวิตที่หัวหิน

โดยส่วนตัวแล้วเป็นคนที่ไม่ได้อ่านไทยรัฐ และดูtvเลย แต่ก็ทราบว่าเป็นข่าวชิ้นหนึ่ง

จากคุณ : ปิติ99 - [ 5 ต.ค. 46 00:35:19 ]