มีรูปสวยๆมาฝาก....

ไม่ได้เข้ามาหลายวันยังคิดถึงเพื่อนๆห้องปลาสวยงามอยู่ครับ ยังชอบอ่านชอบดูรูปกระทู้ของเพื่อนๆทุกคนครับ

คืนนี้มีรูปสวยๆที่ภรรยาผมและเพื่อนที่เดินทางไปด้วยกันถ่ายไว้ช่วงเดินทางไปประเทศออสเตรเลียเมื่อ 1 อาทิตย์ที่ผ่านมา หลังจากดูรูปแล้วรู้สึกทึ่งมากไยถ่ายรูปได้สวยงามเช่นนี้ ก่อนเดินทางยังแซวอยู่ว่าถ่ายรูป underwater world ให้ชัดๆนะ กลับมาพอดูรูปแล้วโหถ่ายเก่งกว่าเราอีกแฮะไม่รู้ใครจะสอนใครเหอๆ

จากคุณ : festae2002 - [ 7 ต.ค. 46 00:17:29 ]