... ดู Aquarama 2003 ของพี่อาร์ตแล้วตามผมไปดูมุมอื่นของสิงคโปร์บ้างนะครับ

... หลังจากที่ได้ทำกระทู้ปิดท้ายรายการไปแล้วก่อนไปดูงาน Aquarama วันนี้ผม พี่ปิติและคุณ Gap ก็กลับมาที่กรุงเทพโดยปลอดภัย สำหรับงาน Aquarama ที่เป็นเป้าหมายหลักตอนนี้พี่อาร์ตก็ได้เผยโฉมให้เห็นไปบ้างแล้ว... คราวนี้ถึงทีของผมที่จะพาเพื่อนๆ ไปเที่ยวในมุมอื่นบ้างนะครับ smile

*** ภาพ 3 นายแบบ ตี๋ น่ารัก จ้ำม้ำ ยืนถ่ายรูปด้วยกันหน้ารูปปั้นสิงโตเงือก Merlion (เมอร์ไลอ้อน) ซึ่งเป็นสัญลักษณ์ประจำชาติของสิงคโปร์ครับ

จากคุณ : Nanconnection - [ 1 พ.ย. 46 22:08:40 ]