ช่วยป้าด้วย!!!!!!อยากได้รวมLink เรื่องกล้องดิจิตัลค่ะ

คือว่าป้าจะซื้อกล้องให้เป็นของขวัญตัวเองซักหน่อย เอาไว้ถ่ายรูปสัตว์เลี้ยงแสนรักของป้า ไปด้อม ๆ มอง ๆ คนขายก็แนะนำแบบ..5ล้าน...6ล้าน..ป้างงงงงงง ค่ะ สรุปว่า..
    1. กล้องยี่ห้อไหน มีคู่มือ ภาษาไทย บ้าง..( ภาษาอังกฤษอ่านออกค่ะแต่ไม่เข้าใจ )
    2. ใช้ยี่ห้อและรุ่นไหนดีสำหรับคนอายุปูนนี้ ( 40 +? ) +Low Tech.
    3. หา Link ให้ป้าด้วยค่ะ เอาไว้อ่านก่อน..มีกล้อง..

ขอบคุณน้อง ๆ ลูก ๆ หลาน ๆ มากจ้ะ

จากคุณ : ป้าย่น - [ 9 ธ.ค. 46 10:35:29 A:202.133.169.130 X: ]