โชว์ความเชื่องของเจ้า Happy หน่อย (รูปเยอะแต่...น่าดูน่าชมนะครับ)

สวัสดีครับ...วันนี้มาโชว์ความเชื่องความน่ารักของเจ้า Happy กันหน่อย

เสน่ห์ของอโรฯนอกจากลีลาการว่ายที่สง่างามและเกล็ดที่ใหญ่สวยงามแล้วเสน่ห์อีกอย่างก็คือความเชื่องของอโรฯที่คนเลี้ยงสามารถเล่นด้วยได้นี่แหล่ะครับ เพื่อนๆเห็นด้วยมั๊ย

ดารานำวันนี้: เจ้า Happy อโรฯ RTG ขนาด 18 นิ้ว

มือขนาดใหญ่: มือผมเองอ่ะครับอิอิ

มือกล้อง: เป็นใครอื่นไม่ได้ภรรยาผมเองครับ

จากคุณ : festae2002 - [ 14 ธ.ค. 46 02:21:23 ]