ปีใหม่ผมได้ปลาใหม่มา 1 ตัวช่วยๆกันวิจารณ์หน่อยนะครับ

สวัสดีปีใหม่ครับเพื่อนๆที่เลี้ยงปลาสวยงามทุกคน
    ปีนี้ผมมีของขวัญสำหรับตัวเองแล้วล่ะครับ(หลังจากเก็บหอมออมริบมาทั้งปี)อิอิ....

เมื่อวานมีโอกาสไปแวะตลาดซันเดย์ไปเดินดูอโรฯที่ร้าน M-FISH และร้าน arowana king ก็ไม่ผิดหวังครับต้อนรับดีมากทั้งสองร้านเลย แต่ร้าน M-fish คงกำลังล้างตู้จัดตู้อยู่เลยดูได้ไม่เต็มที่เท่าไหร่ เลยใช้เวลาส่วนใหญ่ดูปลาร้าน arowana king เจ้าของร้านก็ take care ดีมากครับ

จากคุณ : festae2002 - [ 4 ม.ค. 47 00:17:59 ]