มีข้อสงสัย ปลา bicher นี่มันกินปลาด้วยกันหรือป่าว

คือว่าผมลองไปหาในกระทู้เก่าๆ ดูแล้วมันไม่เจอน่ะครับ เลยอยากถาม
    ผู้่รู้ทุกท่านครับว่า ถ้าผมจะเอามาเลี้ยงรวมกับพวก ปลานิออน ปลาม้าลาย
    ปลา killi นี่มันจะกินเจ้าพวกนี้เป็นอาหารว่างหรือป่าวครับ ถ้าเลี้ยงได้
    เป็น พันธุ์ไหน คือว่าชอบน่ะครับแต่ไม่สามารถเพิ่มตู้เลี้ยงได้ เพราะพื้นที่
    มีจำกัด ถ้าเลี้ยงรวมกันไม่ได้จะได้ตัดใจครับ

จากคุณ : FishHunter - [ 28 เม.ย. 47 15:55:44 ]