CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

Dragon Today 5/6/47 : "โคตรทอง" ทองมาเลย์จากฟาร์ม Panda

บารมี... The RTG (4 คน)
      ปลาทูทอง... MG XianLeng (16 คน)
      โคตรทอง... MG Panda (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 30 คน

13.33%
     53.33%
     33.33%

เมื่อวานนี้ยุ่งอยู่กับงานจนไม่สามารถทำ Dragon Today มาให้เพื่อนๆ อ่านกันได้ ต้องขออภัยด้วยนะครับ แต่วันนี้เคลียงานเรียบร้อยแล้ว ฉะนั้นมาพบกับเจ้า "โคตรทอง" ทองมาเลย์จากฟาร์ม Panda ของพี่ต๊ะ (ฟังกัสจัง) คนเดิมพร้อมๆ กันเลยนะครับ ต้องขอแจ้งเพื่อนผู้อ่านให้ทราบก่อนว่ากระทู้นี้มีให้ "โหวต" ด้วยว่าท่านชอบปลาตัวไหนมากที่สุด (แบบไม่ถือชั้นสายพันธุ์ เอาตามความชอบส่วนตัว)... ร่วมด้วยช่วยกันหน่อยนะครับ smile

จากคุณ : Nanconnection - [ 5 มิ.ย. 47 17:02:46 ]