CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

Dragon Today 16/6/47 : ไปย้ายปลาให้เพื่อนซี้ 4 ปลาใหญ่ที่อยุธยา

หมวกแดง (0 คน)
      Panda 1 (0 คน)
      เคยซีด (1 คน)
      บังเอิญ (22 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 23 คน

0.00%
     0.00%
     4.35%
     95.65%

เมื่อประมาณสัปดาห์ที่แล้วผมไปเที่ยวที่บ้านคุณ Gap อีกครั้ง โดยงานนี้ทั้งไปกราบครูบาอาจารย์ผู้เป็นพระอุปฌา และไปช่วยคุณ Gap ย้ายปลาทั้ง 4 ตัว... ตามไปดูกันนะครับ แต่ก่อนอื่นเลยหลังจากอ่านกระทู้นี้เสร็จแล้วรบกวนช่วยกัน Vote หน่อยนะครับว่าใน 4 ตัวนี้คุณชอบปลาตัวไหนมากที่สุด

1. "หมวกแดง"... ปลาแดงจากกิมกัง

2.  "Panda 1"... ทองมาเลย์จาก Panda

3.  "เคยซีด"... มังกรแดงใหญ่จากกิมกังเช่นกัน

4.  "บังเอิญ"... มังกรสีสนิมจาก Xian Leng  smile

จากคุณ : Nanconnection - [ 16 มิ.ย. 47 09:55:21 ]