CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ไปขนปลาลงบ่อมาคับผมมมม......

วันนี้แม่ค้าปลาที่ตลาดสดโทรมาแต่เช้าว่ามีชาวประมงจับปลาเค้าขาวตัวร่วม10กิโลและกดดำตัวร่วม10โลเช่นกันได้จะให้เก็บเป็นๆไว้ไหม งานนี้เสร็จผมโดดแลบเช้าอีกแล้วครับท่านไปขนปลาทันที ตัวแรกมรกตดำ10โลพอดีเป๊ะสวยเชียวนี่ยังเป็นๆนะครับแม่ค้าเก็บใสลังน้ำแข็งใหญ่ๆใส่น้ำมีหัวทรายที่ซื้อไว้ให้พ่นตลอด

จากคุณ : biot036 - [ 23 มิ.ย. 47 15:29:09 ]