CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

QH arowana competition ฉบับสมบูรณ์.....โหลดนานแบบสะใจคนคอซาดิส 555

มาแล้วครับ แบบครบ ๆ  ประกวดระดับร้อยตัวนะครับ

เพราะฉะนั้น...เน็ตไม่แรงคงโหลดเหนื่อยน่าดู  อิ อิ

มีการแบ่งclass ดังต่อไปนี้
    1 red adult
    2 xback adult
    3 tong yan xback adult (ลูกผสมแดงมาเลย์แหละครับ)
    4 rtg adult
    5 red young
    6 xback young
    7 tong yan xback young
    8 rtg young
    9 special open entry

สำหรับกระทุ้นี้....โหลดมันทุกclass ครับ  ไม่แบ่งย่อยเป็นกระทู้ย่อย ๆ นะครับ  

ขอเชิญพิสูจน์ความแรงzzzz ครับ 5555

จากคุณ : ปิติ99 - [ 4 ก.ย. 47 12:19:12 ]