CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ที่ไหนเค้ารับทำล้อที่ใส่ขาสุนัขบ้าง(คล้ายรถเข็นนะครับ)

คือว่าตอนนี้ที่บ้านมีลูกสุนัขพันธ์ปั๊กครับ อายุประมาณ6เดือน อยู่ดีๆมันก้อเดินไม่ได้ พาไปหาหมอเค้าบอกว่ามันเป็นจากเส้นปราสาทที่ขาหลัง เราอยากรู้ว่ามีใครทราบบ้างไม๊ว่าที่ไหนเค้ารับทำล้อที่ใส่ขาสุนัขบ้างครับ(คล้ายรถเข็นนะ)สงสารมันมากๆ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Krit_C - [ 27 ก.ย. 47 21:49:23 ]