CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถึง...คุณ festae2002 (พี่ใหญ่)

ผมคิดว่า(ไม่แน่ใจว่าใช่หรือเปล่า)เคยเก็บภาพเจ้า happy ภาพนึงไว้เป็น wallpaper ซึ่งผมชอบมาก เป็นภาพที่เจ้า happy กำลังอ้าปากกว้าง  ว่ายต่ำเรี่ยก้นตู้ (ปูด้วยกรวด) และฉากหลังเป็นสีฟ้า แต่ตอนนี้ภาพหายไปพร้อมกับการ format คอมพ์ ดังนั้นขอความอนุเคราะห์คุณ festae2002 (พี่ใหญ่) กรุณาโพสต์ภาพนั้นอีกได้ไหมครับ และภาพ อื่นๆของเจ้า happy ด้วยครับ เผอิญผมชอบสีทองเข้มๆของทองอินโดมากน่ะครับ

จากคุณ : LuiJiNo - [ 19 พ.ค. 48 16:24:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป