CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เรือนกล้วยไม้มาราธอนเกมส์ ครั้งที่ ๑ สัปดาห์สุดท้าย

ขอประกาศคะแนนของสัปดาห์ที่ ๔ ก่อนละกันนะคะ
    ข้อที่ ๑ นะคะ คำตอบคือ Bulbophyllum reticulatum
    อยากรู้ว่าหน้าตาเป็นง้ย ตามไปดูที่กระทู้สัปดาห์ที่ ๔ ได้คะ พี่วิจิตรา เอารูปไปลงให้ดูแล้วค่ะ
    ส่วนข้อ ๒ นะ ไม่มีครายตอบถูกค่ะ ชื่อ Spirit of Orchid คนที่ตั้งแล้วได้รับการโหวตชื่อ คือ ดิฉันเอง ภาษาไทยนะไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะ คนตั้งคำถามไม่มาตอบสักที่ แต่ชื่อรางวัลที่ได้นะผิดกันทุกคนค่ะ คือ ได้รางวัลประเภทเอกชนความคิดสร้างสรรค์ค่ะ เลยไม่มีครายได้คะแนนข้อนี้ไปนะ

จากคุณ : whilly - [ 21 มิ.ย. 48 21:21:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป