CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

@ครัวนี้ไม่มีกัด@Vol.10 ขอเสนอ "ไก่คั่วซีอิ๊ว ข้าวเหนียวเปียกลำไยหลักสูตรเร่งรัด และอื่นๆ อีกมากมายค่า :D"

...สวัสดีค่า :)

วันนี้หมะม้าได้ลำไยมาลังบะเร่อเลยค่ะ
    ไม่กัดฯ เห็นแล้วก็ได้แต่ร้องว่า
    "ข้าวเหนียวเปียกๆๆๆๆๆๆๆๆ"...

หุหุ ...แล้วก็ได้ทานจริงๆ ค่ะ สูตรนี้รวดเร็วทันใจมากเลยค่ะ ไม่เกินสิบนาทีได้ทานแน่ๆ ค่ะ ...อิอิ ติดตามชมกันต่อไปนะคะ :)

...มาเริ่มกันด้วยของคาวนะคะ :D

...เฮ้ยยย!!! โซ้ยตี๋ ออกไปก๊อนนนนนน ...ยังไม่ถึงคิวนู๋นะลูก -__-'

...
    ..
    .

เก๊าะผมอยากเป็น The Dog นี่นา ^^'

จากคุณ : ไม่กัดค่ะ - [ 13 ก.ค. 48 23:36:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป