CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

***********เพื่อนๆพี่ๆน้องๆก๊าบบ พาน้องหมา ไปรักษาตัวที่รพไหนกันบ้าง *******

มาขอข้อมูลเวลาพาลูกๆ(หรือเจ้านายกันแน่หว๋า)ไปหาหมอค๊า

ขอชื่อรพส หรือ คลีนิค ที่ไปประจำ หรือ เคยไปนะค่ะ
    บริเวณที่ตั้ง และเบอร์โทรด้วยค่ะ

(ชื่อหมอใจดี ด้วยก็ได้นะ)

****ตอนนี้ไล่เช็คว่า แถบไหนมีรพส ชื่ออะไรอยู่บ้างก่อนค่ะ  แล้วจะได้ดำเนินการต่อได้

ขอรบกวน เสียเวลาสักนิดให้ข้อมูลด้วยนะค่ะ

หลังจากนั้น จะหาข้อมูลเพิ่มเติมต่อปายยย

***เพื่อเอาไปปรับ ทำโครงการใหม่ ขยายรพ ตามโซนนิ่ง ให้บช/เงินฉุกเฉิน อยู่ระหว่างศึกษาหาข้อมูลเจ้าค่ะ

ใครมาช่วยตอบ ขอให้ลูกๆไม่ดื้อ ไม่ซน ขนสวย
    เดิน2ขาได้ด้วย เหมือนเจ้ามัฟฟิ่นจอมกวน
    ฮี่ๆวันก่อนได้ไปลงอ่างสปาด้วย  อุแหม่..มันน่าอิจฉาจิงๆ(นะเฟ้ย)ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : น้องต๋าว - [ 19 ก.ย. 48 12:48:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป