CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

^_^ ทั้งสวย ทั้งแปลก ^_^

วันอาทิตย์ช่วงเย็นที่ผ่านมา  ได้มีโอกาสแวะไปเยี่ยมเฮียเจี้ยบ...เจ้าพ่อปลาแปลกนะครับ

หุ หุ...การไปบ้านเฮียเจี้ยบสำหรับผมนั้น...ง่ายมั๊กมากครับ  เดินไปหาได้เลยครับ  ใกล้บ้านผมมากกกกก

โดยส่วนตัว..ผมกับเพื่อนเจี้ยบพึ่งรู้จักกันไม่นาน แต่เราพูดคุยกันได้เหมือนกับเพื่อนที่สนิทสนมกันมานานนนนเลยนะครับ  ทั้งที่จริง ๆ แล้ว..ผมมักจะใบ้แดก...ถ้าไม่ได้พูดคุยกับเพื่อนที่สนิทกับจริง ๆ

เห็นเฮียแกชอบของแปลกแบบนี้...แต่ความเป็น artist ของแก...ไม่เบาเลยครับ

จากตะไคร่ กลายเป็นคำว่า "ฮก"

จากคุณ : ปิติ99 - [ 20 ก.ย. 48 10:03:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป