CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ทุกท่านที่เคยบริจาค "บัญชีหมาจรเจ็บ" สามารถเป็นเจ้าทุกข์ได้ค่ะ รบกวนลงชื่อด้วย

ด้วยความเคารพ  

ผู้ที่เคยบริจาคเข้าบัญชี "หมาจรเจ็บ"  สามารถเป็นเจ้าทุกข์ได้ค่ะ ถึงแม้คุณจะ "ทิ้งหลักฐาน" การบริจาคแล้วก็ตาม       ขอแรงปรากฏตัวเพื่อยืนยันด้วยค่ะ

ก่อนที่จะโพสกระทู้นี้ได้ปรึกษากับทางพันทิปแล้วค่ะ  เพราะฉะนั้นทางเจ้าทุกข์ทุกท่านมั่นใจได้ว่า   มีผู้ที่กำลังดำเนินการทางกฎหมายจริงๆ

แก้ไขเมื่อ 17 ต.ค. 48 13:40:28

จากคุณ : tantaro - [ 17 ต.ค. 48 12:50:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป