CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ประกาศ เรื่องการสรรหา(คัดเลือก สมัคร หรือเสนอชื่อ ) ประธานเรือนกล้วยไม้ และทีมงานใหม่{แตกประเด็นจาก J3946184}

เนื่องจากท่านประธานชมรมเรือนกล้วยไม้ของพวกเราคือ คุณลุงหนวด และทีมงาน ได้สร้างสรรค์กิจกรรมต่างๆ ตลอดระยะเวลา ๑ ปี บัดนี้ ท่านประธานฯ และทีมงานทุกๆท่านเห็นควรว่าจะต้อง มีการหมดวาระลง แล้วทำการสรรหาใหม่ และผมได้รับมอบหมายให้ มาประกาศ เรื่องการสรรหาทีมงานใหม่ โดยเริ่มจากการสรรหาประธานก่อนนะครับ แล้วค่อยให้ท่านประธานไปทาบทามทีมงาน ไม่ว่าจะป็นโดยวิธีการ สมัครเอง โดยสมัครใจ หรือโดนเพื่อนแกล้งเสนอชื่อ (แบบประเภท เฮ้ย! ใครดันผมออกมา อิอิ) แล้วพวกเราค่อยช่วยกันโหวต ดีไหมครับ เอาเลยครับ เสนอชื่อ หรือสมัครได้เลยครับ กรณีที่เสนอชื่อ ขอให้เสนอได้ท่านละ ๑ ท่านครับ โดยขอให้เสนอตำแหน่งประธานเรือนกล้วยไม้ของพวกเราก่อนครับ หลังจากนั้นคงต้องรบกวนให้เป็นหน้าที่ของ ท่านประธานคนใหม่คัดเลือกทีมงานเองครับ

แก้ไขเมื่อ 13 ธ.ค. 48 13:31:36

แก้ไขเมื่อ 13 ธ.ค. 48 10:15:13

แก้ไขเมื่อ 13 ธ.ค. 48 10:13:36

จากคุณ : Amder - [ 13 ธ.ค. 48 10:12:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป