CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอแชร์ประสบการณ์สอบ Toefl หน่อยสิค่ะ

จะสอบ Toefl เป็นครั้งแรก  ขอความกรุณาเพื่อนๆ ลองเล่าประสบการณ์ในห้องสอบให้ฟังหน่อยสิค่ะ   อ่านในหนังสือเห็นว่า Listening จะมีหูฟังให้ แล้วที่ศูนย์มณียามีไหม  เสียงฟังชัดเจนหรือเปล่า  แล้วบรรยากาศโดยรวมเป็นงัย

รบกวนด้วยนะค่ะ

จากคุณ : jazzgirl - [ วันปีใหม่ 21:18:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป