CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขออีกทีค่ะ เรื่อง China airline

พอดีกำลังตัดสินใจอยู่น่ะค่ะ เพราะเมืองที่จะไปเนี่ย china airline stop ที่ taipei-lax เท่านั้น ในขณะที่ EVA แวะ taipei-lax-chicago ก็เลยสนใจ china ขึ้นมาน่ะค่ะ ที่นี้เคยได้ยินว่าchina airline ระบบความปลอดภัยดูจะมี record ไม่ค่อยดีเลย เลยอยากถามความเห็นหลายๆ คนที่เคยบินหน่อยนึงน่ะค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : b_three - [ 9 ม.ค. 49 15:37:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป