CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

*^*^*คัพเค้กมะพร้าว*^*^*

สวัสดีค่ะ วันนี้แม่ปูเอาคัพเค้กอร่อยๆมาฝาก
    พอดีในบล็อกแม่ปู จำนวนผู้เข้าชมครบ ๓0000 ครั้ง
    ก็เลยถือโอกาสฉลอง ทำบุญบ้านประมาณนั้น แหะๆ
    แม่ปูมาจากห้องแม่บ้านต่างแดน
    บล็อกที่ทำก็เป็นส่วนหนึ่งของห้องแม่บ้านต่างแดน
    เพื่อนๆที่เข้าเยี่ยมชมส่วนหนึ่งก็มาจากห้องแม่บ้านต่างแดน
    แ่ม่ปูจึงถือโอกาสนี้ขอบคุณทุกๆคน
    ที่ไปแวะเวียนชมผลงานของแม่ปูอย่างสม่ำเสมอนะคะ

รูปนี้ค่ะ คัพเค้กมะพร้าวของแม่ปูค่ะ

จากคุณ : ปูขาเก เซมารู - [ 23 ม.ค. 49 02:42:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป