CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

--- ตกลงยังไงกันแน่ ----

ผมจะไปเที่ยวนิวซีแลนด์และจะไปดูสถานที่เรียนต่อที่The University of Aucklandว่าน่าเรียนหรือเปล่า(แต่ยังไม่เรียนนะจะกลับมาบ้านก่อน)ผมทำธุรกิจส่วนตัวจะขอวีซ่าท่องเที่ยวผมมีคำถามช่วยรบกวนผู้มีประสบการณ์ช่วยตอบหน่อยนะครับ
    1.ต้องใช้ statementเดือนละเท่าไรวีซ่าถึงจะผ่าน(ปัจจุบันเฉลี่ยเดือนละ4-6หมื่นจะพอไหม)
    2.จองโรงแรมผ่านnetยังไงครับผมจะไปเมืองaucklandช่วยแนะนำโรงแรมที่ไม่แพงให้ด้วยนะครับ
    3.อะไรที่จะเป็นปัญหาในการขอวีซ่าบ้าง
    4.ช่วยแนะนำเทคนิคในการขอวีซ่านิวซีแลนด์ด้วยครับ
    ***ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ***

จากคุณ : increase - [ 29 ม.ค. 49 22:57:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป