CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จาก กระทู้แท็กซี่ชิงโชค ..เย้ เลขออกมาแล้วครับ ผู้โชคดีได้แก่.....

จาก กระทู้แท็กซี่ชิงโชค ..เย้ เลขออกมาแล้วครับ ผู้โชคดีได้แก่.....

ผลการออกสลากกินแบ่งประจำวันที่ 1 กพ  49
    รางวัลเลขท้ายสองตัวได้แก่หมายเลข   87
    http://www.thairath.co.th/thairath1/2548/hotissue/lottery/lottery.php

ผู้โชคดีมีทั้งหมด 7ท่านครับ จากกระทู้ร่วมสนุกกับแท็กซี่
    1  , - คุณBANSAN
    2  , - คุณ น้องรี่รักพี่จูนค๊ะ
    3  ,- คุณ Schurrli  บัตรผ่าน A-81 5 252 199 X
    4  ,- คุณ VoDaFoNe
    5     คุณ คนไทย  บัตรผ่าน A 210 203 176 250 X  -ID 103348
    6  , คุณ  guyver
    7  , คุณ City In The City
    ขอแสดงความยินดีด้วยทุกท่านครับ

ผู้ที่เป็นสมาชิกพันทิพ ช่วยหลังไมค์มาบอก ที่อยู่ ด้วยครับ หรือจะทางเมล์ ข้างล่างครับ
    ผู้ใช้บัตร์ผ่าน ช่วยเมล์ ถึง tammadaman@yahoo.com ครับ
    ขอบคุณทุกท่าน ที่มาลุ้นแล้วไม่ถูก ได้แค่หัวใจน้อยๆของแท็กซี่

จากคุณ : smartupid - [ 1 ก.พ. 49 17:11:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป