CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

TT กระทู้ขอกำลังใจ TT สอบโทเฟิลไม่ผ่านซะที

ขอบ่นให้ชาวไกลบ้านฟังหน่อยนึงนะ

ผมสอบมา 2 ครั้งแล้วครับ
    ได้ 243 2 ทีเลยอ่ะ TT
    นี่ก็จะสอบอีกรอบแล้ว
    อ่านไปอ่านมา
    ทำข้อสอบเก่า
    ทำพาวเวอร์เพรป
    สวดมนต์ก็สวด
    สมาธิก็พยายามอยู่
    กะว่าจะไปบนเพิ่มด้วยเนี่ย (ฝีมือน้อย ใช้ไสยศาสตร์เข้าสู้)
    มันก็ยังได้มั่งไม่ได้มั่ง ไม่มีมาตรฐานของตัวเองเลย
    อ่านไปก็ไม่ค่อยเข้าหัวเเล้ว มันตื้อๆ
    เฮ้อ........เซ็งจริงเซ็งจัง

ใครยังสอบไม่ผ่าน หรือผ่านแล้วอยากแนะนำหรือด่าให้สำนึกก็ช่วยๆหน่อยนะครับ.........เซ็งจริงๆ

จากคุณ : FreW - [ วันวาเลนไทน์ 14:19:28 A:61.91.177.86 X: TicketID:114681 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป