CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ยังไม่ตาย...ช่วยหน่อย นะ นะ นะครับ (>_<)

เอ่อ...มาตั้งกระทู้เล่นๆ ซะงั้น
    ยังไม่ตาย....แต่เกือบละครับ (>_<)

รบกวนถาม รุ่นหลาน รุ่นปู่ รุ่นย่าทวด/คุณยายวรนาถ ฯลฯ ทั้งหลายว่า

ถ้าจะขนของกลับไทย แบบกลับถาวร  
    ขนกลับทางเรือ อันไหนถูกสุด ดีสุดครับ แหะๆๆ
    (สมบัติบ้าของผมเยอะ มั่กๆ )
    แบบว่าเน้นถูกครับ ช้าไม่ว่า..เอิ๊กๆๆ เพราะว่าตอนนี้ เบี้ยน้อยหอยนิด

สวัสดีทุกท่านนะครับ.... แบบว่ามาใหม่ ตื่นเต้นจังเยย
    Yoroshiku     m(_._)m

แก้ไขเมื่อ 15 ก.พ. 49 10:41:55

จากคุณ : Ohman ฮัล ลัล ลา - [ 15 ก.พ. 49 10:29:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป