CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แนะนำที่กินที่เที่ยวที่ชิคาโกหน่อยค่ะ

จะไปทำธุระที่สถานฑูตอาทิตย์นี้ที่ชิคาโก มีร้านอาหารติ่มซำ หรือร้านญี่ปุ่นหรือร้านไทยฮิต ๆ แถวนั้นแนะนำบ้างนะคะ แล้วก็ที่ช็อปปิงด้วยก็ดีค่ะ นาน ๆ เข้าเมืองที หนาว ๆ อย่างนี้คงจะต้องช็อปปิงดีที่สุด มี่ที่ไหนน่าไปก็เชิญแนะนำได้ตามสะดวกนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : จุ้มปุ๊ก - [ 16 ก.พ. 49 09:53:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป