CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อ่านเรื่องนี้แล้ว อาจทำให้อยากแต่งงานขึ้นมาก็ได้นะ

ต้องงขอโทษคุณเกย่า และแฟนๆของคุณเกย่าด้วยนะครับ ไม่ได้มีเจตนาไม่ดีเด้อ แค่เรื่องคลายเครียดในขณะที่รอเรื่องงโปรดของงน้องเกย่านะครับ
    เหมือนกับคั่นโฆษาไงครับ 555!!!!! ต้องขอโทษด้วยถ้าหลายๆคนไม่ชอบนะครับ.................
    ผมยังเป็นแฟนเหนียวแน่นของน้องเกย่าอยูู่่่่่่่่่่่นะครับ
    กลับมาเล่าต่อนะครับกำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม............"55555555!!!!!!!!

สำหรับเรื่องนี้ต้องขอขอบคุณบุรุษเพศลึกลับที่ Fowards มาให้ on Hotmail. อยากจะบอกว่าตอนนี้เรื้องนี้มีคนอ่านทั่วโลกแล้วนะครับ
    เดี๋ยวผมจะขึ้น Link ใหม่ให้แล้วกันนะครับ

Kissss Kisssssssssss

PART 4::
    เธอหันกลับมามองผมด้วยแววตาหวาดกลัว ฮะ ท่าทางเหมือนลูกแมวตัวน้อย แล้วเจ้าลูกหมาจอมซ่าส์ หายไปแล้วครับ
    แม่คุณ ดูแววตาสิ เหมือนผมเป็นตัวประหลาดน่ากลัวซะเหลือเกิน เธอเดินไปเปิดตู้เสื้อผ้า แล้วยื่นเอาผ้าเช็ดตัวให้ผม
    “เฮียจักอาบน้ำก่อนเถอะ เดี๋ยวกี้จะเล่นคอมก่อน”

>“เอางั้นเหรอ ตามใจนะ”

แล้วผมก็เดินเข้าห้องน้ำไป อันที่จริงผมก็ไม่ได้หื่นกระหายใคร่ได้เธอนักหรอกครับ ผมยังไม่อยากได้ชื่อว่า เป็นพวกข่มขืนภรรยาตัวเอง ไม่ชอบบังคับใคร ที่ผ่านมาส่วนใหญ่ก็สมยอม มือระดับนี้ ไม่อยากทำร้ายใคร ถ้าจะเอา คงเอาไปนานแล้ว หุหุหุ และตามที่ผมคิดไว้ ทันทีที่ผมก้าวออกจากห้องน้ำปุ๊ป เธอรีบวิ่งสวนเข้าไปปั๊ป หอบสารพัดเสื้อผ้า
    นี่เธอจะซักผ้าตอนกลางคืนรึไงเวลาผ่านไป ....นาน นาน นาน และนาน ผมเช็คเมลล์ก็แล้ว อ่านหนังสือก็แล้ว นั่งเล่นก็แล้ว รอแล้วรออีก เธอก็ยังไม่ออกมา เลยปิดไฟข้างผมเดินไปบอกเธอหน้าประตูห้องน้ำว่า
    >“พี่หลับก่อนนะครับ อย่านอนในนั้นเลย ออกมานอนด้วยกันบนที่นอนนุ่มๆดีกว่าไม่ต้องกลัวหรอกน่า พี่ไม่ทำ
    อะไรเราหรอก”

...ได้ผล .....

เธอค่อยๆเปิดประตูห้องน้ำออกมา ด้วยชุดที่ .... เอ่อะผมว่ามันไม่ใช่ฤดูหนาวนะ แต่ดูเสื้อผ้าเธอใส่สิเหลือรับประทานจริงๆ

>“ฮ่าๆ กี้หนาวเหรอ ดู ใส่เข้าไปได้ไง กลัวพี่เหรอครับ”

ลูกแมวน้อยผงกหัวรับ แววตาระแวงผมสุดขีด

เฮ้อ หลังจากเช็ดเครื่องสำอาง อาบน้ำสระผมแล้ว เธอก็กลับเป็นยัยนักกี้ลูกแมวน้อยจอมกวน ที่ตอนนี้ซ่าส์ไม่ออกไปแล้ว
    เธอเดินมายืนชิดขอบเตียง ขณะที่ล้มตัวลงนอนแล้ว

>“เฮียจักต้องสัญญาก่อนว่าจะไม่ทำอะไรกี้”

>“หืม! อืม ได้ พี่สัญญาว่าพี่จะไม่ทำอะไรกี้ ถ้ากี้ไม่ทำอะไรพี่”

>“เฮ้ย พูดงี้หมายความว่าไง หาว่ากี้จะหน้ามืดไปข่มขืนเฮียรึไงพูดงี้มาต่อยกันเลยม่ะ”

แต่ผมง่วงเกินกว่าจะทะเลาะกับเธอแล้ววันนี้

“วันนี้พอแค่นี้ก่อนนะครับ พี่ง่วงแล้ว พรุ่งนี้ค่อยเล่นกันใหม่นะ นอนล่ะ”

แล้วผมก็ปิดไฟ นอนหันหลังให้เธอเธอรีๆรอๆ สักพักใหญ่ คงดูว่าผมหลับจริงไหม เมื่อไม่รู้สึกที่นอนข้างๆมันหยุบสักที ผมเลยแกล้งกรน ครับ ผม(แกล้ง)หลับไปสักพักใหญ่ ก็ลุกมาดูว่าเธอนอนตรงไหน เธอไม่นอนเตียงกับผมครับ เธอนอนบน
    พื้นข้างเตียง เอาหมอนและหมอนข้างไปเรียบร้อย ..........ทุ่มทุนสร้างจริงๆ
    เฮ้อ ยัยลูกแววน้อยจอมซ่าส์เอ๊ย ผมมองเธอด้วยความเอ็นดู อ่ะ แค่เอ็นดูหรอกนะผมไม่ได้รักเธอหรอก แค่สงสาร เลยอุ้มเธอขึ้นนอนบนเตียงด้วยกันแค่นั้นเอง
    เช้าวันใหม่เริ่มขึ้น แสงแดดอ่อนส่องผ่านหน้าต่าง ผมยังคงนอนตะแค หันข้างให้คนอีกฝากของเตียงแต่ตอนนี้ผมรู้สึกเหมือนมีตัวอะไรสักอย่างมาดิ้นขลุกๆ อยู่ที่หลังผมพลิกตัวกลับมาดู นักกี้นั่นเอง เธอนอนกอดหมอนข้างอมยิ้มเหมือนเด็ก และเอาหัวมาซุกหลังผมเหมือนหาไออุ่น ผมขยับตัวหามุมเล็กน้อย และนั่นคงทำให้เธอรู้สึกตัว จึงเริ่มขยับเปลี่ยนท่านอน ดูเธอสิ อมยิ้มน่ารักเชียว และนั่นทำให้ผมอดใจไม่ไหวที่จะก้มลง จูบอรุณสวัสดิ์เธอที่หน้าผาก เธออมยิ้มแต่ไม่ยังลืมตา คงไม่รู้ตัวล่ะสิ ฝันถึงอะไรอยู่น๊า ธอเริ่มดิ้นอีกครั้ง เอาหัวซุกกับหน้าอกผม เหมือนเจ้าตัวน้อยที่ดิ้นหาไออุ่นจากอกแม่ของมัน ผมกอดเธอไว้หลวมลอบมองหน้าเธอตอนหลับ
    เฮ้อ นี่เราไปสัญญาอะไรบ้าๆกับเด็กฟร่ะเนี่ยยยย ขันตินายแจ็ค ขันติ คิดได้แค่นั้นผมก็ลุกไปอาบน้ำ เตรียมตัวไปทำงาน
    แต่ก่อนลุก ผมใช้เวลาทำใจอีกนิด ก่อนจะปล่อยลูกแมวน้อยออกจากอ้อมแขน

TO BE Continute........................

จากคุณ : YUJEAN - [ 16 ก.พ. 49 17:52:03 A:168.187.0.34 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป